บ้านPortalช่วยเหลือค้นหารายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

ขอวิธีสร้าง บอท เกมส์กระบี่ ผีเสื้อ ดาวตก ในระบบแลน หน่อยครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
kunnong
LV.1 ลูกจ้างนักขุด
LV.1 ลูกจ้างนักขุด

ชื่อเสียง : 11
ได้รับการขอบคุณ : 0
เข้าร่วม : 26/03/2011

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอวิธีสร้าง บอท เกมส์กระบี่ ผีเสื้อ ดาวตก ในระบบแลน หน่อยครับ   Sun Mar 27, 2011 8:42 pm

ขอวิธีสร้าง บอท เกมส์กระบี่ ผีเสื้อ ดาวตก ในระบบแลน หน่อยครับ
คือผมอยากเล่นกะบอทอ่ะครับ
ถ้ามีก็จะขอบพระคุณเป็นอย่างสูงเลย
เคยสร้างบอทใน ระบบแลน ได้อ่ะครับ
แต่ลืมไปแล้ว ก็เลยอยากได้วิธีสร้างบอท ในระบบแลน
ขอบคุณ ล่วงหน้านะครับ
Smile
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1